Neon (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Error
ta: பிழை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
