NetStorage Media (1.0.0) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Size
vi: Dung lượng

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Key
vi: Khóa

en: Synchronization
vi: Đồng bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Media Field
vi: Trường phương tiện
