Neuraflow (2.1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Mode
ta: முறை

en: About
ta: பற்றி

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை
