NewsPlus Lite (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: mobile
ta: கைபேசி
