NewsPlus Lite (8.x-1.4) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Search
cy: Chwilio

en: Help
cy: Cymorth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Header
cy: Pennawd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Navigation
cy: Mordwyo
