Nexi XPAY (2.2.0) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Mode
vi: Chế độ

en: Amount
vi: Số lượng

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Pending
vi: Đang treo

en: API key
vi: khóa API

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Edit transaction
vi: Sửa giao dịch

en: Environment
vi: Môi trường

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Cancelled
vi: Bị thôi
