Next.js (2.1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Back
fil: Bumalik

en: View
fil: Tingnan

en: Published
fil: Inilathala

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
