Next.js (2.1.0) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Site
ta: தளம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Bundle
ta: பொதி
