Nexus Theme (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
