Niobi Research Center (8.x-1.0-alpha11) - en to cy translation catalogue (82 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: content
cy: cynnwys

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Visible
cy: Gweledig

en: Theme
cy: Thema

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Picture
cy: Darlun

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: file
cy: ffeil

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Create
cy: Creu

en: All
cy: I gyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Advanced
cy: Uwch

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: General
cy: Cyffredinol

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Tools
cy: Arfau

en: left
cy: chwith

en: right
cy: de

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: image
cy: delwedd

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Hide
cy: Cuddio

en: Offset
cy: Ongli

en: Error message
cy: Neges wall

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
