Niobi Research Center (8.x-1.0-alpha20) - en to ta translation catalogue (74 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Test
ta: சோதனை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Clone
ta: போலிகை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
