Niobi Research Center (8.x-1.0-alpha27) - en to te translation catalogue (70 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Home page
te: ముంగిలి పేజీ

en: Download
te: దింపుకోలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Open
te: తెరువు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Average
te: సగటు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Send
te: పంపించు

en: Table
te: పట్టిక

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Info
te: సమాచారం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Submissions
te: సమర్పణలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: Decline
te: తిరస్కరించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
