Niobi Research Center (8.x-1.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Picture
ta: படம்

en: All
ta: எல்லா

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: About
ta: பற்றி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Install new module
ta: புதிய நீட்சியை நிறுவு

en: Install new theme
ta: புதிய வடிவமைப்பை நிறுவு
