Niobi Research Center (8.x-2.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Info
ml: വിവരം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്
