Nivo Slider (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Theme
ta: தீம்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: General
ta: பொது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Effect
ta: விளைவு

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
