Noahs Page Builder (2.0.3) - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Text
ta: உரை

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Url
ta: முகவரி

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: General
ta: பொது

en: Day
ta: நாள்

en: Align
ta: சீரமை

en: Color
ta: நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: About
ta: பற்றி

en: Direction
ta: திசை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
