Noah's Page Builder (2.2.1) - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: default
vi: mặc định

en: Number
vi: Số

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Save
vi: Lưu

en: Font
vi: Phông chữ

en: Default
vi: Mặc định

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Move
vi: Di chuyển

en: Top
vi: Đầu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: hidden
vi: ẩn

en: Section
vi: Phần

en: Text
vi: Văn bản

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Link Title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Bottom
vi: Cuối

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Up
vi: Lên

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Code
vi: Mã

en: General
vi: Tổng quát

en: Border
vi: Biên

en: Day
vi: Ngày

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Loop
vi: Lặp

en: Color
vi: Màu sắc

en: Button
vi: Nút

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Down
vi: Xuống

en: Position
vi: Vị trí

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Static
vi: Tĩnh

en: Close
vi: Đóng

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Revert
vi: Trở lại

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Hours
vi: Giờ

en: Seconds
vi: Giây

en: Info
vi: Thông tin

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Unset
vi: Bỏ đặt

en: Minutes
vi: Phút

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Copy
vi: Sao chép

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Relative
vi: Liên quan

en: Grid
vi: Lưới

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Local
vi: Cục bộ

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: Paste
vi: Dán

en: About
vi: Giới thiệu

en: Column
vi: Cột

en: Margin
vi: Lề

en: Stars
vi: Sao

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: Direction
vi: Hướng

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Mute
vi: Tắt

en: Slash
vi: Dấu xuộc

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Icon Size
vi: Kích cỡ Biểu tượng

en: Radio
vi: Rađiô

en: Modal
vi: Cách thức

en: Tablet
vi: Bảng tính
