Noah's Page Builder (2.8.5) - en to te translation catalogue (73 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Social networks
te: సామాజిక జాలాలు

en: Home page
te: ముంగిలి పేజీ

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Move
te: తరలించు

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Code
te: కోడ్

en: General
te: సాధారణ

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Color
te: రంగు

en: Position
te: స్థానం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Info
te: సమాచారం

en: Style
te: శైలి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: About
te: గురించి

en: Translate
te: అనువదించు

en: Direction
te: దిశ

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
