Noah's Page Builder (2.8.6) - en to ta translation catalogue (114 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Social networks
ta: சமூக வலைப்பின்னல்கள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Number
ta: எண்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Url
ta: முகவரி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Up
ta: மேல்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Prev
ta: முன்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Align
ta: சீரமை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Clone
ta: போலிகை

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Show
ta: காட்டு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Style
ta: பாணி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Copy
ta: நகல்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Hide
ta: மறை

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: About
ta: பற்றி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Direction
ta: திசை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
