Noah's Page Builder (3.0.0) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Direction
fil: Direksiyon
