Node subs (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Email settings
ml: ഇമെയിൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ
