Node subs (8.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Subscribers
te: చందాదార్లు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
