NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (81 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Remove
cy: Symud

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Picture
cy: Darlun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Error
cy: Gwall

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Never
cy: Byth

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Time zone
cy: Cylchfa amser

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: May
cy: Mai

en: Other
cy: Arall

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Clone
cy: Clôn

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Key
cy: Allwedd

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: First day of week
cy: Diwrnod cyntaf yr wythnos

en: No statistics available.
cy: Dim ystadegaethau ar gael.

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Hits
cy: Cyfraddau taro

en: Select
cy: Dewis

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Default time zone
cy: Rhagosod cylchfa amser

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Check for updates
cy: Gwirio am ddiweddariadau

en: Regional settings
cy: Gosodiadau rhanbarthol

en: Default country
cy: Gwlad diofyn
