NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (63 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Add space
fil: Dagdagan ng puwang

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Last update
fil: Huling binago

en: February
fil: Pebrero

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Key
fil: Susi

en: Languages
fil: Mga wika

en: First day of week
fil: Unang araw ng linggo

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: Menus
fil: Mga menu

en: Default time zone
fil: Pamantayang sona ng oras

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Regional settings
fil: Mga pagtatakdang pampook

en: Cancel account
fil: Alisin ang akawnt

en: Default country
fil: Pamantayang bansa
