NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (89 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Add space
te: ఖాళీ జోడించు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: Count
te: లెక్క

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Languages
te: భాషలు

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: No statistics available.
te: గణాంకాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Site Language
te: సైటు భాష

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Regional settings
te: ప్రాంతీయ అమరికలు

en: Cancel account
te: ఖాతాని రద్దుచేయి

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం
