NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to th translation catalogue (84 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Add space
th: เพิ่มพื้นที่

en: Status
th: สถานะ

en: E-mail
th: อีเมล

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Email address
th: ที่อยู่อีเมล

en: Type
th: ประเภท

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Remove
th: เอาออก

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Edit
th: แก้ไข

en: Search
th: ค้นหา

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Sunday
th: อาทิตย์

en: Monday
th: จันทร์

en: Tuesday
th: อังคาร

en: Wednesday
th: พุธ

en: Thursday
th: พฤหัสบดี

en: Friday
th: ศุกร์

en: Saturday
th: เสาร์

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: Total
th: ทั้งหมด

en: ID
th: ไอดี

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Picture
th: รูปภาพ

en: Content type
th: ชนิดของเนื้อหา

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: All
th: ทั้งหมด

en: Add content
th: เพิ่มเนื้อหา

en: Database
th: ฐานข้อมูล

en: Never
th: ไม่เคย

en: Time zone
th: เขตเวลา

en: Count
th: จำนวน

en: Authored by
th: โพสต์โดย

en: Start Date
th: วันที่เริ่มต้น

en: End Date
th: วันที่สิ้นสุด

en: May
th: พ.ค.

en: Other
th: อื่นๆ

en: Clone
th: โคลน

en: Close
th: ปิด

en: Add user
th: เพิ่มผู้ใช้

en: Authored on
th: โพสต์เมื่อ

en: Key
th: คีย์

en: Workflow
th: ขั้นตอนการทำงาน

en: author
th: ผู้เขียน

en: First day of week
th: วันแรกของสัปดาห์

en: Website
th: เว็บไซต์

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: ‹ Previous
th: ‹ previous

en: Next ›
th: next ›

en: Select
th: เลือก

en: Company Name
th: ชื่อบริษัท

en: Menus
th: เมนู

en: Default time zone
th: เขตเวลาเริ่มต้น

en: Manage fields
th: จัดการช่องรับข้อมูล

en: Space
th: ช่องว่าง

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Check for updates
th: ตรวจสอบการอัพเดต

en: Bundle
th: กลุ่ม

en: Visits
th: เข้าชม

en: « First
th: « first

en: Last »
th: last »

en: Regional settings
th: การตั้งค่าภูมิภาค

en: Page Views
th: เพจวิว

en: Cancel account
th: ยกเลิกบัญชี

en: Default country
th: ประเทศปกติ

en: Manage display
th: จัดการการแสดงผล

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title

en: Manage form display
th: จัดการการแสดงผลของฟอร์มรับค่า

en: The node language code.
th: รหัสภาษาของnode

en: Users may set their own time zone
th: ผู้ใช้สามารถตั้งค่าโซนเวลาของตัวเอง
