NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (52 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Add space
ml: ഇടം ചേർക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Documentation
ml: ഡോക്യുമെൻ്റേഷൻ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
