NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (117 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Add space
ta: வெற்றிடம் சேர்க்கவும்

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Area
ta: பரப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Never
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Key
ta: சாவி

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: No statistics available.
ta: எந்தப் புள்ளிவிபரங்களும் இல்லை

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Cancel account
ta: அங்கத்துவ இரத்து

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
