NodeHive Core (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (127 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Add space
vi: Thêm khoản trống

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Remove
vi: Xoá

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Project
vi: Công trình

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Area
vi: Diện tích

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Time zone
vi: Múi giờ

en: Count
vi: Số lượng

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: Tháng 8

en: September
vi: Tháng 9

en: October
vi: Tháng 10

en: November
vi: Tháng 11

en: December
vi: Tháng 12

en: Other
vi: Khác

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Close
vi: Đóng

en: Title:
vi: Tựa:

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Key
vi: Khóa

en: Edit Menu
vi: Sửa trình đơn

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: author
vi: tác giả

en: First day of week
vi: Ngày đầu tiên của tuần

en: No statistics available.
vi: Chưa có thống kê.

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: All content types
vi: Mọi kiểu nội dung

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Hits
vi: Lượt truy cập

en: Select
vi: Chọn

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Default time zone
vi: Múi giờ mặc định

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Type:
vi: Kiểu:

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Check for updates
vi: Kiểm tra bản cập nhật

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Contents
vi: Nội dung

en: Regional settings
vi: Các thiết lập vùng miền địa phương

en: Cancel account
vi: Xóa tài khoản

en: Default country
vi: Quốc gia mặc định

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: space
vi: dấu cách
