Notification Popin (1.2.0) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Roles
te: పాత్రలు
