NPR (8.x-1.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Type
ml: തരം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Help
ml: സഹായം

en: Image settings
ml: ചിത്രങളുടെ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Provider
ml: ദാതാവ്
