NPR (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Program
vi: Chương trình

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Primary
vi: Chính

en: Multimedia
vi: Truyền thông đa phương tiện
