NPR (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Width
ta: அகலம்

en: standard
ta: நிலையான

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Standard
ta: தரமானது

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)
