NTT DATA Admin theme (1.0.13) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Last
cy: Olaf

en: First
cy: Cyntaf

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Language switcher
cy: Newidydd iaith

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
