Number Double (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Number
vi: Số

en: Default
vi: Mặc định

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Unformatted
vi: Chưa định dạng

en: Double
vi: Đôi

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: The minimum value that should be allowed in this field. Leave blank for no minimum.
vi: Giá trị nhỏ nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị nhỏ nhất.

en: The maximum value that should be allowed in this field. Leave blank for no maximum.
vi: Giá trị lớn nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị lớn nhất.
