Nuxtify (1.0.0-alpha5) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: User
te: వాడుకరి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Dutch
te: డచ్

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
