Office 365 Connector (3.0.10) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: error
ta: பிழை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Location
ta: இடம்

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை
