Microsoft 365 Connector (5.0.11) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: error
vi: lỗi

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Location
vi: Vị trí

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Send
vi: Gửi

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Calendar settings
vi: Các thiết lập Calendar

en: Chat
vi: Trò chuyện

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Call
vi: Gọi
