Microsoft 365 Connector (6.0.0-beta6) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: error
fil: mali

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Log in
fil: Lumagda

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas
