OAuth2 Server (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: User
vi: Người dùng

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Code
vi: Mã

en: Public Key
vi: Khoá công khai

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Public key
vi: Khóa công khai

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện
