OAuth Clients (1.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Account
ta: கணக்கு

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
