OAuth/OIDC Server SSO (2.1.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Allow
vi: Cho phép

en: Deny
vi: Từ chối

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Attribute Name
vi: Tên thuộc tính

en: Reports
vi: Báo cáo

en: and
vi: và

en: , and
vi: , và
