Octavia (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: all
vi: tất cả

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Help
vi: Trợ giúp

en: User
vi: Người dùng

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: desktop
vi: màn hình nền
