Octavia (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: all
ta: அனைத்து

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: User
ta: பயனர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
