oEmbed Field (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
