oEmbed Field (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: Preview
vi: Xem trước

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: About
vi: Giới thiệu

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Maximum height
vi: Chiều cao tối đa

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì
