Office Hours (8.x-1.27) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: none
ta: இல்லை

en: no
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: About
ta: பற்றி

en: and
ta: மற்றும்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: not
ta: இல்லை

en: 5 minute
ta: 5 நிமிடம்

en: 15 minute
ta: 15 நிமிடம்

en: 30 minute
ta: 30 நிமிடம்

en: 24 hour time
ta: 24 மணி நேரம்

en: 12 hour time
ta: 12 மணி நேரம்
