Organic groups (8.x-1.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Subscribe to group
ta: குழு பதிவு

en: Unsubscribe from group
ta: குழுவில் இருந்து விலக

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Action
ta: செயல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Administer permissions
ta: அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: %type_name: Create new content
ta: %type_name: புதிய உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: %type_name: Edit own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை மாற்ற

en: %type_name: Edit any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் மாற்ற

en: %type_name: Delete own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை அழி

en: %type_name: Delete any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் அழிக்க
