Organic Groups Menu (OG Menu) (2.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
