Organic Groups Menu (OG Menu) (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: View
fil: Tingnan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing
